ಅಪೊಸ್ಟೈಲ್ ಸೇವೆಗಳು ಏಕೆ ಮುಖ್ಯ? –

ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಆದೇಶಗಳು, ಜನನ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಪ್ರಾಧಿಕಾರವು ನೀಡುವ ಇತರ ದಾಖಲೆಗಳಂತಹ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಹಿ ಮತ್ತು ಮುದ್ರೆಗಳನ್ನು ಅಪೊಸ್ಟೈಲ್ ದೃ ates ೀಕರಿಸುತ್ತಾನೆ. ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ, 1961 ರ ಹೇಗ್ ಕನ್ವೆನ್ಷನ್ ಒಪ್ಪಂದದ ಸದಸ್ಯರಾದ ವಿದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಈ ದಾಖಲೆಗಳು ಗುರುತಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

ಮುಂಬೈಯಲ್ಲಿ, ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದೇಶಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಅಪೋಸ್ಟಿಲ್ಲೆ ಅಗತ್ಯ. ಹಲವಾರು ಸಮಾಲೋಚನೆಗಳಿವೆ ಆದರೆ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ದಾಖಲೆಗಳಿಗೆ ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ದೃ hentic ೀಕರಣವನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದು ಕಡಿಮೆ. ಈ ವಿಧಾನವು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ನೈಜತೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನ ದೇಶಕ್ಕೆ ಅವನ ಅಗತ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಖಾತರಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ಈ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಯುಎಇಗಾಗಿ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ದೃ est ೀಕರಣ. ದೃ est ೀಕರಣದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಈ ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ, ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮೇಲಿನಿಂದ ಕೆಳಕ್ಕೆ ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ಸೇವೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಳಗಿನ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ.

ಜನರಿಗೆ ಅದು ಏಕೆ ಬೇಕು?

ಹೇಗ್ ಸಮಾವೇಶದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದೇಶಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವುದು ಎಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನೀವು MEA ಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅಪೊಸ್ಟೈಲ್ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು. ಈ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ದೇಶದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಪತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಕಾನೂನು ಮತ್ತು ಅಧಿಕೃತ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ. ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಕಾನೂನುಬದ್ಧಗೊಳಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು MEA ಯ ದೃ hentic ೀಕರಣ ಸಾಕ್ಷ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅಪೊಸ್ಟೈಲ್ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್‌ನ ಅಗತ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ವಿಧಾನ ಇದು.

ಅಪೊಸ್ಟೈಲ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆಯುವುದು?

ಮುಂಬಯಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಅಪೊಸ್ಟೈಲ್ ಏಜೆನ್ಸಿಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದರೆ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನವು ಸರಳವಾಗಿದೆ. ಈ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಪದವಿ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳು, ಜನನ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಮತ್ತು ವಿವಾಹ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದಂತಹ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ದೃ hentic ೀಕರಣದ ಮೇಲೆ ಹಲವಾರು ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ. ಅನುಭವಿ ಮತ್ತು ಅಧಿಕೃತ ವೃತ್ತಿಪರರು ಮಾತ್ರ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ದೃ .ೀಕರಣವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ನಂಬಬೇಕು ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಅಪೊಸ್ಟೈಲ್ ಸೇವೆಗಳು ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ವೇಗವಾಗಿ, ತ್ವರಿತ ಮತ್ತು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಸೇವೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಅಪೊಸ್ಟೈಲ್ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್‌ನಿಂದ ಪರಿಶೀಲನೆ ಮತ್ತು ಎಂಇಎಯಿಂದ ನೋಟರಿ ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣದ ಮೇಲೆ, ಎಂಇಎ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಇದು ವೀಸಾ ಅರ್ಜಿಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಎಂದು ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತದೆ.

ನೋಂದಾಯಿತ ಏಜೆಂಟರ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ನೇಮಿಸಿ

ದೃ .ೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಅದನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ವೃತ್ತಿಪರ ಏಜೆಂಟರಿಗೆ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ದಳ್ಳಾಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ತನ್ನದೇ ಆದ ಮೇಲೆ ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ಕಾನೂನು ಮತ್ತು ಅಧಿಕೃತ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ನೀವು ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಹೊರಟಿರುವ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವನು ಇರಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಈ ಅಂಶವನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ.

ವಿದೇಶಿ ಅರ್ಹತೆಗಾಗಿ ಫೈಲ್

ನಿಮ್ಮ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವ ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಿದೇಶಿ ಅರ್ಹತೆಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ಸಲ್ಲಿಸಬೇಕು.

ನಿಮ್ಮ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿಸಿದ ರಾಜ್ಯವು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ದೇಶೀಯವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಇತರ ರಾಜ್ಯಗಳು ಇದನ್ನು ವಿದೇಶಿ ಎಂದು ನೋಡುತ್ತವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಈ ವಿದೇಶಿ ಅರ್ಹತೆಯು ಇಲ್ಲಿ ವಿದೇಶಿ ವ್ಯವಹಾರ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಇದು ಕಂಪನಿಗಳು ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದುದಾಗಿದೆ?

ಹೌದು, ಅದು. ಸಣ್ಣ ಉದ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಬಹುಪಾಲು ರಾಜ್ಯ ಮತ್ತು ಫೆಡರಲ್ ಏಜೆನ್ಸಿಗಳಿಂದ ಪರವಾನಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಪರವಾನಗಿಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ವಿವಿಧ ಪ್ರದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳು ಮತ್ತು ಶುಲ್ಕಗಳು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿವೆ. ಇದು ವ್ಯಾಪಾರ-ಸರ್ಕಾರದ ನಿಯಮಗಳು, ಸ್ಥಳಗಳು ಮತ್ತು ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ. ಸಹ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾರಂಭಗಳು ತೆರಿಗೆ ಮುಕ್ತ ಆರ್ಥಿಕ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಮುಕ್ತ ಸ್ಥಳವಾಗಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತವೆ, ಆಗ ಅದು ಶೂನ್ಯ ನಿಗಮ ಮತ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಆದಾಯ ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ವಿವಿಧ ಕೈಗಾರಿಕೆಗಳಿಗೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ತೆರಿಗೆ ಮುಕ್ತ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸರ್ಕಾರ ಕಾನೂನುಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ, ಪರವಾನಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಪರವಾನಗಿಗಳಂತಹ ಕೆಲವು ities ಪಚಾರಿಕತೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಲೀಕರು ಅದನ್ನು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಪಾವತಿ ವಿಧಾನ

ಆದ್ಯತೆಯ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪಾವತಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಇದು ಅತ್ಯಗತ್ಯ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ವಹಿವಾಟುಗಳು ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಮೂಲಕ ನಡೆಯುತ್ತವೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಲೀಕರು ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿ ರಕ್ಷಿತರಾಗಿರಲು ಮತ್ತು ಅನುಸರಣೆ ಹೊಂದಲು ವ್ಯಾಪಾರ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹಲವಾರು ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಸೇವೆಗಳು ತಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಇತರ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *