ಉದ್ಯಮಿ ವಾಸಿಡ್ ಖುರೇಷಿಯವರ 5 ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷಿ ಉದ್ಯಮಿಗಳು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು –

ಪ್ರಾರಂಭದೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಸಾಧನೆಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುವ ಪ್ರಮುಖ ಮಹತ್ವದ ಅಂಶವು ಅವರ ಸಾಮಾನ್ಯ ಒಳನೋಟ ಮತ್ತು ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹಲವಾರು ವ್ಯಾಪಾರ ದಾರ್ಶನಿಕರು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಹಣ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು ತಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ತಲುಪಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಿರಬೇಕು.

ಇದು ನೀವು ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಅದರೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಎಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ. ನೀವು ಸೂಕ್ತವಾದ ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಆಕಾಶವು ತೃಪ್ತಿಗಾಗಿ ಕಟ್ಆಫ್ ಆಗಿದೆ.

ವಾಸಿಡ್ ಖುರೇಷಿ ಬಗ್ಗೆ

ಗುಜರಾತ್‌ನ ಉದ್ಯಮಿ ವಾಸಿಡ್ ಖುರೇಷಿ ಹದಿಹರೆಯದೊಳಗೆ ತನ್ನ ವಿಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು, ಭಾರತದ ಫಲಪ್ರದ ಯೌವ್ವನದ ವ್ಯಾಪಾರ ದಾರ್ಶನಿಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬನಾಗಿದ್ದಾನೆ, ಅವರು ವಿಶಾಲ ಜಾಣ್ಮೆ ಮತ್ತು ಗಮನಾರ್ಹ ನವೀನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಶೋಬಿಜ್ ರಾಯಲ್ಟಿ ಆಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ವಿಭಿನ್ನ ಸ್ಪಷ್ಟ ಸಂಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ವಾಸಿಡ್ ಹಾದುಹೋಗುವ ವಾರ್ಷಿಕ ಪ್ರಕಾರ ಇದೀಗ ಸುಧಾರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಚುರುಕಾಗಿದೆ. ಅವರು ವ್ಯವಹಾರದ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ತುಣುಕನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಹಂತಗಳಿಂದ ಹೋಲಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಗ್ರಹಿಸಲಾಯಿತು. ನೀವು ಅನುಸರಿಸಬಹುದು ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಡ್ ಖುರೇಷಿ & Instagram ನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಡ್ ಖುರೇಷಿ.

ವಾಸಿಡ್ ಖುರೇಷಿ ಒಬ್ಬ ವ್ಯವಹಾರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ತಜ್ಞರಾಗಿದ್ದು, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಭರವಸೆಯ ಉದ್ಯಮಿ ರಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕಾದ ಮೂಲ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳ ಒಳನೋಟವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷಿ ಉದ್ಯಮಿಗಳು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದಲು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ 5 ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು

ವಾಸಿಡ್ ಖುರೇಷಿಯವರ ಪ್ರಕಾರ 5 ನಿರ್ಣಾಯಕ ಕೌಶಲ್ಯಗಳಿವೆ, ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷಿ ಉದ್ಯಮಿ ಸಮಯವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡದೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು. ಅವುಗಳನ್ನು ಓದಲು ಕೆಳಗೆ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಿ.

  1. ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂಶೋಧನೆ:

ಒಂದು ಪದವಿ ಉತ್ತೀರ್ಣ! ಪರೀಕ್ಷೆಯು ನಿರ್ಣಾಯಕ ಪರಿಣತಿಯಾಗಿರಬಹುದು, ಅದು ವ್ಯವಹಾರದ ವ್ಯವಸ್ಥೆ, ರವಾನೆ ಮತ್ತು ಇದಲ್ಲದೆ ಮಹತ್ವದ ಭಾಗವನ್ನು umes ಹಿಸುತ್ತದೆ. ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಗ್ರಹಿಸಲು, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಪರಿಶೋಧನೆಯು ಕರಕುಶಲತೆ ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನ ಎರಡೂ ಆಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ತೃಪ್ತಿಗಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಉಪಯುಕ್ತ ತತ್ವಗಳಿವೆ.

  1. ನಿರಂತರ ಫೋಕಸ್:

ತಡೆರಹಿತ ಗಮನವು ನಿಮ್ಮ ಗಮನವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಲಾಭದಾಯಕತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ಇಲ್ಲದೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಸಾಧಿಸುವುದು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ. ಪ್ರವೃತ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಈ ಮಾರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು, ಈ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಹವಾಮಾನವು ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿದೆ.

ಇದು ಒಂದು ಪಾತ್ರದ ಗುಣವಾಗಿದ್ದು, ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಪ್ರಯತ್ನಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತೀಕ್ಷ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಬುಲೆಟಿನ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಚೆಕ್-ಇನ್ ಮಾಡಿ. ಖರೀದಿಸಿ, ನಮ್ಮ ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಯ ಬುಲೆಟಿನ್ಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

  1. ಯಶಸ್ವಿ ಸಂವಹನ:

ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಸಂವಹನವು ಕೆಲಸದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಲಯಕ್ಕೂ ಅನ್ವಯವಾಗುವ ಅತ್ಯಂತ ಮೂಲಭೂತ ಪರಿಣತಿಯಾಗಿರಬಹುದು. ಈ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವೀಕಾರಾರ್ಹವಾಗಿರುವುದು ನಿಮಗೆ ನಂಬಲಾಗದ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದಲ್ಲದೆ ನಿಮ್ಮ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹಣಕಾಸು ತಜ್ಞರು, ಸಹಚರರು, ಗ್ರಾಹಕರು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಈ ಪರಿಣತಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಅಥವಾ ತಯಾರಿಸಲು ಖಾತರಿಪಡಿಸುವ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ಸೂಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ಒಟ್ಟಾರೆ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗುತ್ತದೆ. ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ, ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಏಕೈಕ ಕೃತಜ್ಞತೆಯು ತರಬೇತಿಯ ಮೂಲಕ.

  1. ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಮತ್ತು ಕಲಿಯಲು ಕುತೂಹಲ:

ಕಲಿಕೆಯು ಆಟದ ಆಡಳಿತಗಾರನಾದ ಕಠಿಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ! ನೆರೆಹೊರೆಯ ಕಲಿಕೆಯಾಗಿರುವುದು ಹೊಸ ಡೇಟಾ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ತರಬೇತುದಾರರು ಯುವ ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರಿಗೆ ಈ ಹಿಂದೆ ವಿಹಾರವನ್ನು ಎದುರಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ ಕಲಿಕೆಯ ನಿಜವಾದ ಯೋಗಕ್ಷೇಮವಾಗಿದೆ.

ಸಿಸ್ಟಮ್ಸ್ ಆಡಳಿತದ ಸಂದರ್ಭಗಳು ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೋಗುವುದರಿಂದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಒಳನೋಟವನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತವಾಗಿರುವ ಕಲಿಕೆಯ ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ!

  1. ಪ್ರವೀಣ ನಗದು ನಿರ್ವಹಣೆ:

ಲಾಭದಾಯಕತೆಯೆಂದರೆ, ವ್ಯವಹಾರದ ಅನುಕೂಲಕರ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ದಾರಿ. ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚು ತುಂಬಾ ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದು ಫಲಪ್ರದ ವಿಹಾರಕ್ಕೆ ಅಡಿಪಾಯವನ್ನು ಹಾಕುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಉತ್ಪಾದಕ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಸಹ 11 ನೇ ಅಧ್ಯಾಯವನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ತರುವ ಮಂಡಳಿಯು ಅಸಹಾಯಕ ಹಣಕ್ಕೆ ಬಲಿಯಾಗಬಹುದು.

ಇದು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಪರಿಣತಿಯಾಗಿದ್ದು, ಹಿಂದಿರುಗುವ ಹಂತವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ನೀವು ನಿಲ್ಲಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅರ್ಥವಿಲ್ಲದ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ಹ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಮರೆಮಾಚಲು ಉಚಿತ ವೇತನವನ್ನು ಖಾತರಿಪಡಿಸಲು ನೀವು ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ನಿಗದಿತ ದಿನಾಂಕಗಳಿಗಾಗಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ವೀಕ್ಷಿಸಿ, ಅನುಕೂಲಕರ ಹಣದ ಒಳಹರಿವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವಿದ್ಯಾವಂತ ಮನವಿಗಳನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಅನುಸರಿಸಿ.

ಅಂತಿಮ ಪದಗಳು:

ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷಿ ಉದ್ಯಮಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಹರಿಸಿ.

ವಾಸಿಡ್ ಖುರೇಷಿಯವರ ಈ ಲೇಖನವು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಈ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಫಲಪ್ರದ ಉದ್ಯಮಿಯಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *