ಎ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಉದ್ಯಮಿ: ಸಚಿನ್ ಚಹರ್ –

ವಿಶ್ವದಲ್ಲಿ, ‘ಅದ್ಭುತ ಸ್ವರ್ಗೀಯ ವಿನಂತಿ’ ಇದೆ. ಎಲ್ಲವೂ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸಿದಂತೆ ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಬಯಸುವ ಎಲ್ಲಾ ಕರ್ಮಗಳನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಯೋಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾರೊಬ್ಬರ ಪರಿಶ್ರಮವಿಲ್ಲದೆ ಅಥವಾ ಸ್ವಯಂಪ್ರೇರಿತ ವಿಧಾನಗಳ ಮೂಲಕ ಇಚ್ hes ೆಗಳು ತೃಪ್ತಿಗೊಂಡಾಗ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಅಥವಾ ಉತ್ತಮ ದಿನಗಳನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲು ಬಳಸುವ ಪ್ರವೇಶ ಮಾರ್ಗಗಳು ಇವು. “ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಅಂಶಗಳ ಕೀಲಿಗಳು ನಮ್ಮ ಹೊರಹೊಮ್ಮುವಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿವೆ. ಇದು ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಾವು ಎಳೆಯುತ್ತೇವೆ. ನಮ್ಮ ಸುತ್ತಲೂ ಕಾಯುವ ನಮ್ಮ ಮ್ಯೂಸಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡವು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತದೆ. ನಕಾರಾತ್ಮಕ ವಿಷಯಗಳು ಮತ್ತು ಪದಗಳ ಮೇಲೆ ನಾವು ಒಂದು ಟನ್ ಪ್ರಯತ್ನದ ಮೂಲಕ ಸುಡುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಖಚಿತವಾಗಿ ವಿಷಯಗಳು ಮತ್ತು ಪದಗಳನ್ನು ಶೂನ್ಯಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಬ್ರಾವೋ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸೆಳೆಯಲು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ವೈಬ್‌ಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿ.

ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ಮೂಲದ 23 ವರ್ಷದ ಸಚಿನ್ ಚಹರ್ ನಿಜಕ್ಕೂ ಅನೇಕರಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ. ಕಷ್ಟಕರವಾದ ಕೆಲಸವು ಪ್ರಗತಿಗೆ ಮುಖ್ಯ ಕೀಲಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪ್ರಯತ್ನಕ್ಕೆ ಇರಿಸಲು ಉತ್ಸುಕನಾಗದೆ, ವ್ಯವಹಾರದ ಸಾಧನೆಯು ಬಹುತೇಕ ಯೋಚಿಸಲಾಗದು.

ನೀವು ಯಾವ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಕಷ್ಟಕರವಾದ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಸೌಹಾರ್ದತೆಯು ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಮತ್ತು ಫಲಪ್ರದ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸೂತ್ರವಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿ ಉದ್ಯಮಿಗಳು, ನಿರ್ವಾಹಕರು ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರ ದಾರ್ಶನಿಕರು ನಿಮಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡುವಂತೆ, ಸಾಂದರ್ಭಿಕವಾಗಿ ಇತರರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀವು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಸುತ್ತಲಿನ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ನಿಮ್ಮಿಂದ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ – ಜ್ವರದಂತೆ.

ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅಗಾಧವಾದ ಭಾಗವನ್ನು ತುಂಬುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸಚಿನ್ ಚಹರ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಪೂರೈಸುವ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ನೀವು ಒಪ್ಪುವದನ್ನು ಮಾಡುವುದು ನಂಬಲಾಗದ ಕೆಲಸ. ಇದಲ್ಲದೆ, ನಂಬಲಾಗದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ನೀವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪಾಲಿಸುವುದು. ನೀವು ಅದನ್ನು ಇನ್ನೂ ಕಂಡುಹಿಡಿಯದಿದ್ದರೆ, ನೋಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ. ನೆಲೆಗೊಳ್ಳದಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಅಂತೆಯೇ, ಹೃದಯದ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಂತೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿದಾಗ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *