ಕಾನೂನು ಮೇಜರ್ ಆಗಿ ಕಲಿಯಲು ಏಳು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು:

ವಕೀಲರಾಗುವುದು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ಸೂಟ್‌ಗಳಂತಹ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಒಬ್ಬರು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ ಸೂಟ್ ಧರಿಸಲು ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ಹಂತದ ಕಾನೂನು ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಇದು ಸುಲಭವಲ್ಲ. ಕಾನೂನು ಪದವಿ ಅಥವಾ ಹುದ್ದೆಗೆ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಬೇಕಾದ ಕೌಶಲ್ಯವಿಲ್ಲದೆ ಯಾರೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಕಾನೂನು ಪದವಿ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಎರಡನೆಯದರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. ಆದರೆ ಕಾನೂನು ಪದವಿಯು ಹೆಸರು ಪಾಲುದಾರನಾಗಲು ಬೇಕೇ? ದುಃಖದ ಉತ್ತರ ಇಲ್ಲ.

ಕಾನೂನು ಏಜೆನ್ಸಿಗಳು ಇತರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖವಾದವುಗಳಾಗಿವೆ. ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಸಂಸ್ಥೆಯೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಬಿರುಕು ಬಿಡಲು ಒಂದು ಕಠಿಣ ಕಾಯಿ ಎಂದು ಜನರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ಈ ತ್ವರಿತ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಬ್ಯುಸಿ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಳು ಸಣ್ಣ ವಿವರಗಳನ್ನು ಗಮನಿಸುವುದು ಮತ್ತು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುವುದು ನಮಗೆ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ. ನಾವು ಅವರನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ. ಆದರೆ ಕಾನೂನು ದಳ್ಳಾಲಿ ಎಂದರೆ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಭಿನ್ನವಾಗಿರಬೇಕು. ಪ್ರತಿ ಕ್ಷಣ, ಪ್ರತಿ ಡೇಟಾ, ಪ್ರತಿ ಅತ್ಯಲ್ಪ ಹೇಳಿಕೆಯ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪದವೂ ಹೊಸ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಹೀಗಾಗಿ, ನಾವು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ನಿಮಗೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲು ನಾವು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ ಮಾಹಿತಿ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಸರಳವಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾನೂನು ಮೇಜರ್ ಆಗಿ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ.

ಕಾನೂನುಬಾಹಿರವಾಗಲು ಪಾಥ್ವೇ:

ವಕೀಲರಾಗುವ ಹಾದಿ ಉದ್ದ ಮತ್ತು ನೆಗೆಯುವಂತಿದೆ. ನೀವೇ ಮಾನ್ಯತೆ ಪಡೆದ ವಕೀಲರೆಂದು ಕರೆಯುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಸಾಧಿಸಬೇಕಾದ ಹಲವಾರು ಮೈಲಿಗಲ್ಲುಗಳಿವೆ. ಅದಕ್ಕೆ ಬದ್ಧರಾಗುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಕಠಿಣವಾಗಿ ಯೋಚಿಸುವಂತೆ ನಾವು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಸಮಂಜಸವಾದ ಪರಿಗಣನೆಯ ನಂತರ, ನೀವು ಇನ್ನೂ ವಕೀಲರಾಗಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನಂತರ ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ಪದವಿ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಅನೇಕ ಜನರು ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಕಾಲೇಜಿಗೆ ಹೋಗುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಅನಾನುಕೂಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪೂರ್ವ ಕಾನೂನು ಪದವಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಸೌಕರ್ಯದಿಂದ. ಆನ್‌ಲೈನ್ ಶಿಕ್ಷಣವು ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಕಾನೂನು ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ, ನೀವು ವಿಶ್ವದ ಯಾವ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಸೇರಿದವರು ಮತ್ತು ನೀವು ಯಾವ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಮಾತನಾಡುತ್ತೀರಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೇಡಿಕೆಯಿರುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಅಥವಾ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ಅನುವಾದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಮುಂದಿನ ಹಂತವೆಂದರೆ ಎಲ್ಎಸ್ಎಟಿಗಳನ್ನು ಹಾದುಹೋಗುವುದು. ಕಾನೂನು ಶಾಲೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಪರೀಕ್ಷೆಯು ನಿಮ್ಮ ಕೀಲಿಯಾಗಿದೆ. ಉತ್ತಮ ಜಿಪಿಎ ಮತ್ತು ಎಲ್‌ಎಸ್‌ಎಟಿ ಸ್ಕೋರ್ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಕಾನೂನು ಶಾಲೆಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಮೇರಿಕನ್ ಬಾರ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್-ಮಾನ್ಯತೆ ಪಡೆದ ಶಾಲೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರಬೇಕು. ಕಾನೂನು ಶಾಲೆ ಅಂತ್ಯವಲ್ಲ; ಕಾನೂನು ಶಾಲೆ ಮುಗಿಸಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಬಾರ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತೀರ್ಣರಾಗಿರಬೇಕು. ಈಗ ನೀವು ಕಾನೂನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ವಕೀಲರ ಶಿಕ್ಷಣವು ಎಂದಿಗೂ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

ಕಾನೂನು ಏಜೆಂಟರ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು:

ವಕೀಲರಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏಳಿಗೆ ಸಾಧಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಕೌಶಲ್ಯಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ.

  1. ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಕಣ್ಣು

ವಕೀಲರಿಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಕೌಶಲ್ಯವೆಂದರೆ ವಿವರಗಳಿಗೆ ಗಮನ ಕೊಡುವುದು. ಅನೇಕ ಪ್ರಕರಣಗಳು ವಿವರಗಳನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಒಂದು ಬಿಂದುವನ್ನು ಸಹ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವುದು ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ವಿಲೀನಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾದ ಶ್ರದ್ಧೆಗಾಗಿ ತೀವ್ರ ವಕೀಲರ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ವಿಲೀನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಬಾರಿ, ಇತರ ಕಂಪನಿಗಳು ವಿವರಗಳನ್ನು ಉತ್ತಮ ಮುದ್ರಣದಲ್ಲಿ ಮರೆಮಾಡಬಹುದು. ಆ ವಿವರಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ನಷ್ಟದಿಂದ ತಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಉಳಿಸುವುದು ವಕೀಲರ ಕೆಲಸ.

ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಎದುರಾಳಿ ಸಲಹೆಗಾರರು ಬೂದು ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಆಡಬಹುದು. ಅವರು ಕಾಗದಪತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಆಳವಾದ ಪುರಾವೆಗಳನ್ನು ಹೂತುಹಾಕಬಹುದು ಮತ್ತು ನೀವು ಎಂದಿಗೂ ಧೂಮಪಾನ ಗನ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವು ಸಾಕ್ಷ್ಯವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕ್ಲೈಂಟ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

  1. ವ್ಯಾಪಕ ಸಂಶೋಧನೆಯಿಂದ ಹೊರಹೋಗುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

ಅನೇಕ ಜನರು ಸಂಶೋಧನೆಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಯಾರಾದರೂ ಒಂದೆರಡು ಪತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಓದಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕಾನೂನು ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಅದು ನಿಜವಲ್ಲ. ವಕೀಲರು ಪತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸಂಶೋಧಿಸುವುದಿಲ್ಲ; ಅವನು ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರು ಮತ್ತು ಇತರ ಸಾಕ್ಷಿಗಳನ್ನೂ ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ.

ಉತ್ತಮ ಸಂಶೋಧನೆ ಸಮಯೋಚಿತ ಮತ್ತು ನಿಖರವಾಗಿದೆ. ಇದು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿರಬೇಕು. ವಕೀಲರು ಕಾನೂನುಬಾಹಿರವಾಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದರೆ, ಅದನ್ನು ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಕೆಲವು ನಿದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ, ಒಂದು ಪ್ರಕರಣವು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕವಲ್ಲದಿರಬಹುದು. ನೀವು ಅದನ್ನು ಎದುರಿಸಿದಾಗ, ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ನೀವು ಸಂಶೋಧನೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ತೀರ್ಪು ನೀಡುವಂತೆ ತೀರ್ಪುಗಾರರಿಗೆ ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡಲು ಇದು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

  1. ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ಫುಲ್ ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್ ಸ್ಕಿಲ್ಸ್

ಉತ್ತಮ ಸಂವಹನ ಕೌಶಲ್ಯವು ಯಾವುದೇ ವೃತ್ತಿಯ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಸಂವಹನ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಉದ್ವೇಗವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಹರಡಲು ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದು. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಯಾರಾದರೂ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳಕ್ಕಾಗಿ ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಭಯಭೀತರಾಗಬಹುದು. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗ ವಿವರಣೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ಅವರನ್ನು ಶಾಂತಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಜನರ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಬರುತ್ತದೆ.

  1. ಸಮಯ ನಿರ್ವಹಣೆ ಎಲ್ಲದರ ಮೇಲೆ ಉಳಿದಿದೆ

ನೀವು ಎಂದಾದರೂ ವಕೀಲರನ್ನು ಅವರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಸಮಯದೊಂದಿಗೆ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ? ನಾವೂ ಇಲ್ಲ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಸಮಯ ನಿರ್ವಹಣೆ ಅಗತ್ಯ ಎಂದು ನಾವು ನಂಬುತ್ತೇವೆ. ವಕೀಲರು ಅಪಾರ ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ಬಿಗಿಯಾದ ಗಡುವಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಸಮಯ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ನಿರ್ವಹಣಾ ಕೌಶಲ್ಯಗಳು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ದುರ್ಬಲಗೊಳಿಸದೆ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸಮಯ ನಿರ್ವಹಣೆ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ-ಜೀವನ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

  1. ಸಮಗ್ರ ಯೋಜನೆ ನಿರ್ವಹಣೆ

ವಕೀಲರಿಗೆ ಯೋಜನಾ ನಿರ್ವಹಣೆ ಅತ್ಯಗತ್ಯ. ತಜ್ಞರು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವಷ್ಟು, ಇದನ್ನು ಪದವಿಗಳಲ್ಲಿ ಕೋರ್ಸ್ ಆಗಿ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಅನೇಕ ವಕೀಲರಿಗೆ ಯೋಜನಾ ನಿರ್ವಹಣೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಇದು ಅವರ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಒಂದು ವಹಿವಾಟು. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕ್ಲೈಂಟ್‌ಗೆ ಅವರ ಪ್ರಕರಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ವಕೀಲ-ಕ್ಲೈಂಟ್ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಸಹ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಹಣವು ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಚಾಲನಾ ಅಂಶವಾಗಿದೆ.

  1. ಐಟಿ ಸ್ಪರ್ಧೆ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚೆರ್ರಿ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ

ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಕಾನೂನಿನ ಅಭ್ಯಾಸಗಳು ಬದಲಾಗಿವೆ. ಅನೇಕ ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳು ಯಾಂತ್ರೀಕೃತಗೊಂಡವು. ಅನೇಕ ಕಾನೂನು ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ತಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿವೆ. ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ಕ್ಲೈಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಕೇಸ್ ಪೇಸರ್, ಕೇಸ್ ಸೆಟಲ್ಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಮುಂತಾದ ಅನೇಕ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್‌ಗಳಿವೆ.

ಕ್ರಾಂತಿಕಾರಿ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ, ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಅವಶ್ಯಕ. ಐಟಿ ಅನಕ್ಷರಸ್ಥರಾದ ಉಳಿದ ವಕೀಲರಿಂದ ಎದ್ದು ಕಾಣಲು ಇದು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರು ಗಮನಾರ್ಹ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಗಳಿಸುವುದರಿಂದ ಟೆಕ್ ದೈತ್ಯರನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಐಟಿ ಸಾಕ್ಷರತೆ ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

  1. TEAMWORK ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಚುರುಕುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

ಉತ್ತಮ ವಕೀಲರಿಗೆ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ತಿಳಿದಿದೆ. ವಕೀಲರು ಯಾವುದೇ ಸಹಾಯವಿಲ್ಲದೆ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ವಕೀಲರು ಇತರ ವಕೀಲರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಒಂದು ತಂಡವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಅತ್ಯಗತ್ಯ ಮತ್ತು ಎರಡು ಘಟಕಗಳಾಗಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಅಲ್ಲ. ಅನೇಕ ಬಾರಿ, ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವಕೀಲರ ಬದಲು, ನೀವು ಸಹವರ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಕ್ರಮಾನುಗತದಲ್ಲಿ ಕೆಳಗಿರುವ ಯಾರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅವರನ್ನು ನಿಮ್ಮ ತಂಡವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲು ನಾವು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

ತೀರ್ಮಾನ:

ಲಾಯರಿಂಗ್ ಬಹಳಷ್ಟು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಉತ್ತಮ ವಕೀಲರು ಹೊಂದಿರಬೇಕಾದ ಅನೇಕ ಕೌಶಲ್ಯಗಳಿವೆ. ನಾವು ನಿಮಗಾಗಿ ರೂಪಿಸಿರುವ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ನೀವು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ವಕೀಲರಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರಗತಿ ಹೊಂದುತ್ತೀರಿ.

ಹೀಗಾಗಿ, ಅಪರಾಧ ವೇತನವನ್ನು ನೀಡುವ ವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಆರಿಸುವುದು ಸತತವಾಗಿ ಇತರರಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಬೇಡಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *