ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾದರಿಗಳ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಮುರಿಯುತ್ತಿದೆ –

ಪ್ರಪಂಚವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಸದಾ ಬದಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ಮತ್ತು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾದರಿಗಳು ಮುಂದುವರಿಯಲು ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿವೆ. ಮತ್ತು ಅವರು ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ? ಅವರು ಶತಮಾನಗಳಿಂದಲೂ ಇರುವ ಪ್ರಾಚೀನ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ: ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ರಚನೆ.

ಇಂದಿನ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ, ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾದರಿಯು ಪ್ರಗತಿ-ತಡೆಯುವ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನವಾಯಿತು, ಅದು ಲಾಭಕ್ಕಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಮೂಲಭೂತ ಬದಲಾವಣೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ; ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನಡೆಸುವ ವಿಧಾನವು ಪ್ರಪಂಚವು ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ರೀತಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ವಿಕಸನಗೊಳ್ಳುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

ಅದು ಹಾಗೆ, ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಲೀಕರು ತಮ್ಮ ಕಂಪನಿಗಳನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಕೆಲವರು ತಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ತೇಲುತ್ತಿರುವಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅನೇಕರು ಬ್ಯಾಂಕುಗಳತ್ತ ತಿರುಗಿ ಸಾಲವನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ತಮ್ಮ ಕಂಪನಿಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಣದ ಹರಿವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಹೂಡಿಕೆದಾರರನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾರೆ.

ಹೇಗಾದರೂ, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಯಾವುದೇ ಸಾಲ ಅಥವಾ ಸಾಲಗಳಿಲ್ಲದೆ ಮೊದಲಿನಿಂದ ಹೊಸ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದನು. ಅವರ ಕಂಪನಿ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ, ವಿಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಕೆನಡಾದ ಪ್ರಭಾವಿ ಉದ್ಯಮಿ ಮತ್ತು ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್‌ನ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಜೇಮ್ಸ್ ವಿಲಿಯಂ ಅವಾದ್.

ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸಲು ಮತ್ತು ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರಗಳು, ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಮತ್ತು ಆವಿಷ್ಕಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಜಗತ್ತನ್ನು ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲು ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ಇಲ್ಲಿದೆ, ಅವರ ಅನನ್ಯ ಮತ್ತು ಮುಂದಾಲೋಚನೆಯ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾದರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ವಿಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ವ್ಯವಹಾರ ರಚನೆಯ ಮೇಲೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ, ಯಾವುದೇ ಸಾಲಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಹೊರಗಿನವರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಹೂಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸದ ವಿಶ್ವದ ಮೊದಲ ಕಂಪನಿಯಾಗಿದೆ.

ವಿಕೇಂದ್ರೀಕರಣವು ವೈವಿಧ್ಯೀಕರಣವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ

ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ಯಾವುದೇ ಬಾಹ್ಯ ಇನ್ಪುಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ನಲ್ಲಿ ಯಾರೂ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಯಾವುದೇ ಹೂಡಿಕೆದಾರರು ಅಥವಾ ಷೇರುದಾರರು ಇಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ವ್ಯವಹಾರ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ ಮಾಡುವ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಮಂಡಳಿಯಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲಾ ಧನಸಹಾಯವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮುಗಿದ ಯೋಜನೆಗಳಿಂದ ಮತ್ತು ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್‌ನ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಜೇಮ್ಸ್ ವಿಲಿಯಂ ಅವಾದ್‌ನಿಂದ ಬರುವ ಆದಾಯದಿಂದ ಬರುತ್ತದೆ.

ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಬಳಸುವ ಮತ್ತು ಅವರ ಎಲ್ಲ ಗಮನ ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಒಂದೇ ಉದ್ಯಮದ ಮೇಲೆ ಇಡುವ ಕಂಪನಿಗಳಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ, ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ವಿಭಿನ್ನ ವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್‌ನ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾದರಿ ಬಹಳ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ವಿವಿಧ ಉದ್ಯಮ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ವಿಶಿಷ್ಟ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್‌ನ ಉದ್ಯಮಗಳು ಕ್ರೀಡೆ, ಫಿಟ್‌ನೆಸ್, ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ, ದೂರಸಂಪರ್ಕ, ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯ, ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಪಾನೀಯ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಉದ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಿಸಿವೆ. ಈ ವೈವಿಧ್ಯೀಕರಣ ಮತ್ತು ಮುಂದಾಲೋಚನೆಯು ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್‌ನ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಸ್ವಯಂ-ಧನಸಹಾಯ ಮತ್ತು ಸ್ವ-ಸುಸ್ಥಿರ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು, ಅದು ಹಿಂಜರಿತ-ನಿರೋಧಕವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಭರವಸೆ ಇದೆ.

ಸಾಲವಿಲ್ಲದ ವಿಶ್ವದ ಮೊದಲ ವಿಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಕಂಪನಿ

ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ವಿಕೇಂದ್ರೀಕರಣದ ಪ್ರವರ್ತಕ, ಮತ್ತು ಈ ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ರಚನೆಯು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಜಗತ್ತಿಗೆ ತೋರಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಅಥವಾ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಾಲವು ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯವನ್ನು ನೀಡಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಕುಸಿತ ಮತ್ತು ಕುಸಿತದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಮಟ್ಟದ ಅಪಾಯವನ್ನು ನೀಡಿದೆ. Free ಣಮುಕ್ತ ಕಂಪನಿಯಾಗಿ, ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ಆದಾಯ-ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳ ದಕ್ಷತೆಯನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಸುಧಾರಿಸಲು, ಕಾರ್ಯ ಬಂಡವಾಳವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಕಂಪನಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ತಂಡದ ಪರಿಸರವನ್ನು ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸುವ ಕಂಪನಿ

ಸ್ವಾವಲಂಬಿ ಮತ್ತು ಸ್ವ-ನಿಧಿಯ ಕಂಪನಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್‌ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಬಳಕೆದಾರ-ಸ್ನೇಹಿ ಕೆಲಸದ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಬಲೀಕರಣ ಮತ್ತು ತಂಡದ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ಎಂಬುದು ಅಪರಿಮಿತ ಮತ್ತು ಅನುಭವಿ ಉದ್ಯಮಿಗಳಿಗೆ ಶಿಸ್ತುಬದ್ಧ, ಪ್ರೇರಿತ ಮತ್ತು ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಹಸಿದಿರುವ ಉದ್ಯಮಿಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಅವಕಾಶವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಅನಿಯಮಿತ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ತನ್ನ ಸಾಹಸಕ್ಕೆ ಸೇರಲು ಯಾರಾದರೂ ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಪ್ರಪಂಚದ ಯಾವ ಭಾಗದಿಂದ ಬಂದರೂ ಉಜ್ವಲ ಭವಿಷ್ಯದ ಹಾದಿಯನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ವಿಧಾನ ತುಂಬಾ ಸರಳವಾಗಿದೆ. ಹೂಡಿಕೆದಾರರು, ಷೇರುದಾರರು ಅಥವಾ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಮಂಡಳಿ ಇಲ್ಲದಿರುವುದರಿಂದ, ಕಂಪನಿಯ ಭವಿಷ್ಯವು ಅದರ ಬಳಕೆದಾರರ ಕೈಯಲ್ಲಿದೆ. ತಮ್ಮ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೊಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಕಂಪನಿಯು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹೇಗೆ ನಡೆಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ಮತ್ತು ನಿರ್ಧರಿಸುವ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಅವರ ಮೇಲಿದೆ.

ಒಂದು ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೊವನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದಾಗ, ಅವರು ಸಭೆ ನಡೆಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಅಥವಾ negative ಣಾತ್ಮಕ ಮತಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಮತದಾನ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಮೂಲಕ ಯೋಜನೆಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ರೀತಿಯ ಮತದಾನ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ವಿಕೇಂದ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೂ ಧ್ವನಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಮತದಾನದ ಮೂಲಕ, ಬಳಕೆದಾರರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕಂಪನಿಗೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಏನಾದರೂ “ಒಳ್ಳೆಯದು” ಅಥವಾ “ಕೆಟ್ಟದು” ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಉದ್ಯೋಗಗಳನ್ನು ಇದೇ ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅನುಮೋದಿತ ಯೋಜನೆಗಳು ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಬಳಕೆದಾರರು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅದರ ನಂತರ, ಬಳಕೆದಾರರು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸ್ಥಾನಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಮೇಲೆ ಮತ ಚಲಾಯಿಸುತ್ತಾರೆ. ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ಹೂಡಿಕೆ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ನಡೆಸುವಾಗ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಮೊದಲ ದಿನದಂದು ಹಣವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್‌ನ ನಗದು ಸಮತೋಲನದ ಶೇಕಡಾವಾರು ಮೊತ್ತವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ಉದ್ಯೋಗಗಳಿಗೆ ಮೀಸಲಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ವಿಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಉದ್ಯಮಗಳು ಜನಪ್ರಿಯತೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿವೆ, ಮತ್ತು ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ಈ ಮಾದರಿಯು ಜಗತ್ತಿಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಎಂದು ಕಣ್ಣು ತೆರೆಯಿತು. ಟ್ರಿಪಲ್ ಒನ್ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ವಿಭಿನ್ನ, ಉತ್ತಮ ಭವಿಷ್ಯದತ್ತ ಸಾಗುತ್ತಿದೆ. ಆ ಭವಿಷ್ಯದ ಭಾಗವಾಗಲು ಬಯಸುವ ಯಾರಾದರೂ ಮಾಡಬಹುದು ಅವರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಉಚಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ. ಮತ್ತು ಕಂಪನಿಯ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ನವೀಕೃತವಾಗಿರಲು, Instagram ನಲ್ಲಿ @tripleone ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *