ಡಿಜಿಟಲ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಸಂಸ್ಥೆ ಎಂಪಿ ಪ್ರಚಾರಗಳ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮೋಹಿತ್ ಪಟೇಲ್ ತಮ್ಮ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಹಾರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ –

ಮೋಹಿತ್ ಪಟೇಲ್ ಡಿಜಿಟಲ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ತಜ್ಞ ಮತ್ತು ಎಂಪಿ ಪ್ರಚಾರಗಳು ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಡಿಜಿಟಲ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸ್ಥಾಪಕ. ಡಿಜಿಟಲ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಪರಿಣತಿ ಮತ್ತು ಮಾನ್ಯತೆಯೊಂದಿಗೆ, ಅವರು ಭಾರತದಿಂದ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ವಿದೇಶದಿಂದಲೂ ಅನೇಕ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ವಿಭಿನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅವರು ನೀಡುವ ಅವರ ನಂಬಲಾಗದ ಪರಿಹಾರಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಅದು ಅವರ ಸ್ಥಾಪಿತ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದೆ. ಅವರು ಸಮರ್ಥ ಮತ್ತು ಬದ್ಧತೆ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ. ರಾಜಸ್ಥಾನದಿಂದ ಸರೋವರಗಳ ನಗರವಾದ ಉದಯಪುರದಿಂದ ಬಂದ ಅವರ ಪಾಲನೆ ಸರಳ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಅವರ ನಂಬಲಾಗದ ಕೆಲಸದಿಂದ ಅವರು ಈ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಸಾಧಾರಣ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಹದಿಹರೆಯದ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅವರ ಅನೇಕ ಸ್ನೇಹಿತರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದ್ದಾಗ ಮತ್ತು ಬಾಲಿಶ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಾಗ, ಅವರು ವಿವಿಧ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೇದಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಮೇಲೆ ಒಂದು ತುದಿಯನ್ನು ಪಡೆದರು. ಅವರು ಡಿಜಿಟಲ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್‌ನ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಶೋಧಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಈ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಸಮರ್ಥ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಮೊದಲಿನಿಂದಲೂ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕಲಿತರು ಮತ್ತು ಡಿಜಿಟಲ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಸಂಸ್ಥೆ ಎಂಪಿ ಪ್ರಚಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕರಾಗಿದ್ದರು.

ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ, ಅವರು ದೆಹಲಿ ಮೂಲದ ವಿವಿಧ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮೋಹಿತ್ ಅವರನ್ನು ಡಿಜಿಟಲ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಗುರು ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ವಿವಿಧ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಕಲೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಡಿಜಿಟಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಈ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಪರಿಣತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅವರ ಸುತ್ತಲೂ ಉತ್ತಮ ಬ zz ್ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅಂತರ್ಜಾಲದ ಸಹಾಯದಿಂದ ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ರಚಾರ ಅಭಿಯಾನಗಳನ್ನು ನಡೆಸುವ ಕಲೆ ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ನಗರದ ಅನೇಕ ಯುವಕರಿಗೆ ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *