ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದು

ಉತ್ತಮ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ವಿಶ್ಲೇಷಣಾ ತಂಡ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕಂಪನಿಯಾದ್ಯಂತ ಒಳನೋಟಗಳು ಮತ್ತು ದೃಶ್ಯೀಕರಣಗಳನ್ನು ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗಳಿಗೆ ತರಬಹುದು. ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಬಹುದು.

ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮೀರಿ ಬೆಳೆಯಿರಿ

ಎಕ್ಸೆಲ್ ನಂತಹ ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್ ಸಂಸ್ಥೆ ಪರಿಕರಗಳಿಗಾಗಿ ಟನ್‌ಗಳಷ್ಟು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳಿವೆ. ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರವೀಣರಾಗಿರುವುದು ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಕಾರ್ಯಪಡೆಯಲ್ಲಿ ಅಪೇಕ್ಷಣೀಯ ಲಕ್ಷಣವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಪರಿಣತಿಯಿಲ್ಲದವರಿಗೂ ಸಹ ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್‌ಗಳ ಉಪಯುಕ್ತತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುತ್ತದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು (ಕೆಪಿಐ) ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು, ಡೇಟಾವನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ದೃಶ್ಯೀಕರಣಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅನೇಕ ಉದ್ಯಮಗಳು ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತವೆ. ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ ಉಪಯುಕ್ತ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿತ್ವವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮಾಡಿದಾಗ, ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ನೈಜ-ಸಮಯದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ – ನೀವು ಹೋಗುವಾಗ ದೃಶ್ಯೀಕರಣಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಇದು ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ವಿಧಾನವಾಗಿದೆ. ಬಳಕೆದಾರರ ದೋಷದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ, ಅದು ಸಮಯ ಮತ್ತು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಲು ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಅಡಚಣೆಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

ಸಮಯವು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಇದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಜವಾಗಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಗಡಿಯಾರದ ವಿರುದ್ಧ ನಿರಂತರ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ. ಉತ್ತಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ನಿಧಾನವಾಗಿದ್ದರೆ, ಬೇರೊಬ್ಬರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸೋಲಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ಕೆಲಸದ ಹರಿವುಗಳಲ್ಲಿ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದು ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯ ನಡುವಿನ ಘರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸೂಕ್ತವಾದ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ.

ಇದು ರಚಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗಳು ಅದು ಉನ್ನತ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡುವ ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ವೇಗಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ಇದು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಒಂದೆರಡು ಮುಖ್ಯ ಮಾರ್ಗಗಳಿವೆ.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಎಲ್ಲಾ ಡೇಟಾ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಡೇಟಾ ತಂಡದ ಹಿಂದೆ ಚಲಾಯಿಸಬೇಕಾದಾಗ ಅದು ಅಡಚಣೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಕೆಳ ಹಂತದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಅವರನ್ನು ಮುಳುಗಿಸುತ್ತದೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ಅವರಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯವಿದೆ. ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಮೂಲಭೂತ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯನ್ನು ನಡೆಸಲು ನಿಯಮಿತ ನೌಕರರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಇಡುವುದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು.

ಬಳಕೆದಾರ ಸ್ನೇಹಪರತೆ ಮತ್ತು ಡೇಟಾ ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವೀಕರಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

ಎಲ್ಲಾ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ತಯಾರಿಸಬೇಕು. ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕವಾಗಿ ನೌಕರರು ಡೇಟಾದಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಒಬ್ಬರಿಗೆ, ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಬಳಕೆದಾರ ಸ್ನೇಹಿಯಾಗಿದೆ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು.

ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್‌ಗಳನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಬಿಐ ಮತ್ತು ವಿಶ್ಲೇಷಣಾ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಇವು ಮಕ್ಕಳ ಆಟವಾಗಿದೆ. ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಜನರು ಕೇವಲ ಕೆಲವು ತಂಡಗಳ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ, ಸಂಸ್ಥೆಯಾದ್ಯಂತ ಡೇಟಾವನ್ನು ಬಳಸುವ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನೋಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಹಿಂದೆ ಬಿಟ್ಟುಹೋಗಿರುವ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಮಾಣಾತ್ಮಕ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಅನುಭವದ ಕೊರತೆಯಿರುವ ನೌಕರರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ.

ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸ್‌ನೊಳಗಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರಿಗೆ ಡೇಟಾ ಒಳನೋಟಗಳು ಲಭ್ಯವಿದ್ದಾಗ, ಇದು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿದ್ದರೂ ಸಹ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಇದು ಬಹಳ ದೂರ ಹೋಗಬಹುದು ಡೇಟಾದ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯನ್ನು ಬೆಳೆಸುವುದು ಕಂಪನಿಯೊಳಗೆ, ಇದರರ್ಥ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯು ವ್ಯವಹಾರದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಂಶಗಳಿಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

ಅದೇ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ, ಸಿಇಒ ಕಿರಿಯ ಮಾರಾಟ ಪ್ರತಿನಿಧಿಯಂತೆ ನಿಖರವಾದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ನೋಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅದು ವಿಪರೀತ ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿದ್ದರೂ, ತತ್ವವು ಮಂಡಳಿಯಾದ್ಯಂತ ಇರುತ್ತದೆ. ಜನರಿಗೆ ಅವರ ಉದ್ಯೋಗಗಳಿಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯವಾಗದ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಮುಳುಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅದರೊಳಗೆ, ಜನರಿಗೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯನ್ನು ನಡೆಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನೀಡುವುದು ಸಹ ಬುದ್ಧಿವಂತವಾಗಿದೆ, ಈ ಅನುಮತಿಗಳು ಯಾವ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಬೇಕು ಎಂದು ಸಂಸ್ಥೆ ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

ಡೇಟಾವನ್ನು ಹಣಗಳಿಸಿ

ಅನೇಕ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಸಂಸ್ಥೆಯ ಡೇಟಾ ಆಗಿರಬಹುದು ಕಂಪನಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿದೆ ಸ್ವತಃ. ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಅನಾಲಿಟಿಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಈ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಬಹುದು,

ನೀವು ನೋಡುವಂತೆ, ಆಧುನಿಕ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಗಾಗಿ ಅನೇಕ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳಿವೆ. ಇದನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ನೀವು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *