ಪ್ರಮುಖ ಗಾಂಜಾ ಉದ್ಯಮಿಯಾಗಿ ಜೇಸನ್ ಡ್ರೇಜಿನ್ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿರುವುದು –

ಜೇಸನ್ ಡ್ರೇಜಿನ್ ಅವರು ಮರಿಜುವಾನಾ ಡಾಕ್ಟರ್ಸ್.ಕಾಂನ ಸಿಇಒ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ಹತ್ತು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಗಾಂಜಾ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಈ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿರುವ ಕಾನೂನು ತೊಡಕುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಅಪಾರ ಕಾನೂನು ಜ್ಞಾನದಿಂದಾಗಿ. ಡ್ರೇಜಿನ್ ಕಾಲೇಜು ಮುಗಿಸಿದಾಗ, ಅವರು ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ವಸತಿ ಆಸ್ತಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು. ಅವರು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಬೀಚ್ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವಾದ ಹ್ಯಾಂಪ್ಟನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದರು.

36 ರಾಜ್ಯಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಗಾಂಜಾವನ್ನು ಕಾನೂನುಬದ್ಧಗೊಳಿಸಿರುವ ಕಾರಣ, ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ಗಾಂಜಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಡ್ರೇಜಿನ್ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಕಂಡಿತು, ಮತ್ತು ಮುಂಬರುವ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಮರಿಜುವಾನಾ ಡಾಕ್ಟರ್ಸ್.ಕಾಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು, ಡ್ರಾಜಿನ್ ವಿವಿಧ ಗಾಂಜಾ ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಹೂಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ LA ಕೌಂಟಿಯ ಕೆಲವು ಮೂಲ ಪೂರ್ವ-ಐಸಿಒ ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಲುದಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಜೊತೆಗೆ ಕ್ರೌನ್ ಜೆನೆಟಿಕ್ಸ್ ಎಂಬ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಕ್ರೌನ್ ಜೆನೆಟಿಕ್ಸ್ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾ ರಾಜ್ಯದಾದ್ಯಂತ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಹಲವಾರು ಇಟ್ಟಿಗೆ ಮತ್ತು ಗಾರೆ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಒಟ್ಟಾರೆ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಸ್ವಾಸ್ಥ್ಯಕ್ಕೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ಸಿಲೋಸಿಬಿನ್ ಮತ್ತು ಕೆಟಮೈನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಡ್ರೇಜಿನ್ ಆರ್ & ಡಿ ಸೌಲಭ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಈ ಗುಣಪಡಿಸುವ ಸ್ಥಾವರಕ್ಕೆ ವ್ಯಾಪಕ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ತಡೆಯುವ ಅನೇಕ ಕಾನೂನು ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಡ್ರೇಜಿನ್ ಕೇವಲ ಗಾಂಜಾ ಉದ್ಯಮದ ಕಾನೂನು ಅಂಶಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಸಾಧನವಾಗಿ ಮರಿಜುವಾನಾ ಡಾಕ್ಟರ್ಸ್.ಕಾಮ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿದ. ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಜಾಹೀರಾತು ನೀಡುವುದನ್ನು ತಡೆಯುವ ಕಾನೂನು ಅಡಚಣೆಗಳು ಮತ್ತು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಗಾಂಜಾ ಪರವಾನಗಿ ಹೊಂದಿರದ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಮಾರಾಟವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸುವ ಕಾನೂನು ತೊಡಕುಗಳನ್ನು ಅವರು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಗಾಂಜಾ ಸಂಬಂಧಿತ ಪ್ರತಿಯೊಂದಕ್ಕೂ ಮರಿಜುವಾನಾ ಡಾಕ್ಟರ್ಸ್.ಕಾಮ್ ಆಲ್-ಒನ್ ಸಂಪನ್ಮೂಲವಾಗಿದೆ, ಇದು ಗ್ರಾಹಕರು, ವೈದ್ಯರು ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ತೃತೀಯ ಗಾಂಜಾ ಬ್ರಾಂಡ್‌ಗಳಿಗೆ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಹಲವಾರು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಜಾಹೀರಾತು ಮಾಡಲು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮರಿಜುವಾನಾ ಡಾಕ್ಟರ್ಸ್.ಕಾಮ್ ಫೀಡ್‌ಸ್ಪಾಟ್‌ನಿಂದ ಟಾಪ್ 100 ಗಾಂಜಾ ಬ್ಲಾಗ್ ಆಗಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಸೈಟ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಅರ್ಧ ಮಿಲಿಯನ್ ಅರ್ಹ ರೋಗಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ವೇದಿಕೆಯು ವೈದ್ಯರಿಗೆ ತಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸುಲಭವಾದ ಆದಾಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಒಂದು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ವೇದಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಗಾಂಜಾಕ್ಕೆ ವೈದ್ಯರನ್ನು ಒದಗಿಸಬಹುದು. ಮಾಸಿಕ ಶುಲ್ಕವು ರಾಜ್ಯವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ $ 99 ರಷ್ಟಿರಬಹುದು, ಮತ್ತು ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ನೀಡುವ ಬೃಹತ್ ಗಳಿಕೆಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಇದು ಕೇವಲ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ವೆಚ್ಚವಾಗಿದೆ. ವೈದ್ಯರು ತಮ್ಮ ಮನೆ ಅಥವಾ ಕಚೇರಿಯಿಂದ ರೋಗಿಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ವೇದಿಕೆಯ ಟೆಲಿಹೆಲ್ತ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು, ಮತ್ತು ಸಮಾಲೋಚನೆಯು ಒಂದು ಗಂಟೆಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

ಮರಿಜುವಾನಾ ಡಾಕ್ಟರ್ಸ್.ಕಾಮ್ ತಮ್ಮ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುವುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಪಾಯಿಂಟ್ ಎ Z ಡ್ ನಿಂದ ವೈದ್ಯರಿಗೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತದೆ. ನೇಮಕಾತಿ ನಿರ್ವಹಣೆ, ಸುರಕ್ಷಿತ ಟೆಲಿಹೆಲ್ತ್, ನೇರ ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಹಿತಿ, ಸುರಕ್ಷಿತ ರೋಗಿಯ ಇಎಂಆರ್ ಮತ್ತು ವೈದ್ಯರ ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ನಿಂದ ಎಲ್ಲವೂ ಅನುಸರಣೆಯ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವನ್ನು ವೇದಿಕೆಯಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅರ್ಹತಾ ವೈದ್ಯ ವೈದ್ಯರಿಗಾಗಿ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಬ್ಯಾಕ್‌ಲಿಂಕ್ ಸಹ ಇದೆ. ವೈದ್ಯರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳಿಂದ 1.5X ರಿಟರ್ನ್ ಅನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಹೆಚ್ಚು.

ವೇದಿಕೆಯು ವೈದ್ಯರಿಗೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಹ ಉತ್ತಮ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ. ಆಗಾಗ್ಗೆ, ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ರೋಗಿಗಳು ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ತಳಿಗಳು, ಟಿಎಚ್‌ಸಿ ಏಕಾಗ್ರತೆ, ಸೇವಿಸುವ ವಿಧಾನಗಳು ಮತ್ತು ಗಾಂಜಾ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಸೇವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮರಿಜುವಾನಾ ಡಾಕ್ಟರ್ಸ್.ಕಾಮ್ ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಗ್ರಾಹಕರು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಅವರು ಉತ್ತರಿಸಬಹುದು, ಅವರ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲು ಗಾಂಜಾವನ್ನು ಹೇಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಬಳಸುವುದು ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ವಿದ್ಯಾವಂತ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅವರಿಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅವರು ಪ್ಲ್ಯಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ದರ್ಜೆಯ ವೈದ್ಯರನ್ನು ಸಹ ಹುಡುಕಬಹುದು, ಮತ್ತು ವೈದ್ಯರ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ರೋಗಿಗಳ ನಡುವೆ ಇರುವಾಗ ಪ್ರಯಾಣ ವೆಚ್ಚಗಳು ಮತ್ತು ವೈದ್ಯಕೀಯ ತೊಡಕುಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ, ತಮ್ಮ ಮನೆಯಿಂದಲೇ ಅಪಾಯಿಂಟ್‌ಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಬಹುದು. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕೋವಿಡ್ -19 ವೈರಸ್ ಹರಡುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಇತರ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ರೋಗಿಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವುದು ರೋಗನಿರೋಧಕ-ರಾಜಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಗ್ರಾಹಕರ ಹಿತದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ.

ಮರಿಜುವಾನಾ ಡಾಕ್ಟರ್ಸ್.ಕಾಮ್ ಗಾಂಜಾದಿಂದ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯಬಹುದಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸ್ಥಿತಿಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ವೈದ್ಯಕೀಯವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಕ್ಲಿನಿಕಲ್ ಪ್ರಯೋಗಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅದು ಅಂತಹ ತೀರ್ಮಾನಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಗ್ರಾಹಕರು ಕ್ರೋನ್ಸ್ ಕಾಯಿಲೆಯಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅವರ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಯಾವುದು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಪ್ರತಿ ಸ್ಟ್ರೈನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ಟೆರ್ಪೆನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುಸ್ಥಿರ ಚಿಕಿತ್ಸಾ ವಿಧಾನವನ್ನು ಅವರು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಂತರ ಅವರು ಆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹತ್ತಿರದ ens ಷಧಾಲಯವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಜೊತೆಗೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರದೇಶದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ens ಷಧಾಲಯವನ್ನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ರೋಗಿಯಾಗಿ ಉತ್ತಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ಕೋವಿಡ್ -19 ರ ಮಧ್ಯೆ ವಿತರಣಾ ಸೇವೆಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿವೆ, ಮತ್ತು ವೇದಿಕೆಯು ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿತರಣಾ ಸೇವೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸಲು ಬಯಸುವ ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಗಾಂಜಾ ಬ್ರಾಂಡ್‌ಗಳಿಗೆ ವೇದಿಕೆ ಒಂದು ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲವಾಗಿದೆ. ಮರಿಜುವಾನಾ ಡಾಕ್ಟರ್ಸ್.ಕಾಮ್ ದೃ ust ವಾದ ಜಾಹೀರಾತು ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಅದು ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಪಿನ್ ಕೋಡ್‌ಗೆ ಪತ್ತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಮಾಣದ ದಟ್ಟಣೆಯು ಗಾಂಜಾ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಪಾಲನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ಬಯಸುವ ಯಾವುದೇ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ಗೆ ಭಾರಿ ಮಾನ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಾಗಿ ಡ್ರೇಜಿನ್ ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ರೂಪಿಸುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರು ನೇರವಾಗಿ ಸೈಟ್‌ನಿಂದ ಗಾಂಜಾವನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಇದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸುಲಭಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ತಮ್ಮ ಮನೆಯ ಸುರಕ್ಷತೆಯಿಂದ ಆದೇಶಿಸಬಹುದು. ಗಾಂಜಾದ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಡ್ರೇಜಿನ್ ಬಯಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಅದನ್ನು ಕೈಗೆಟುಕುವ ಮತ್ತು ಪ್ರವೇಶಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಡ್ರೇಜಿನ್ ಹಡಗನ್ನು ಚುಕ್ಕಾಣಿ ಹಿಡಿಯುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಮರಿಜುವಾನಾ ಡೊಕೊಟರ್ಸ್.ಕಾಮ್ ಉದ್ಯಮದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶಗಳಿಗೂ ಪ್ರಮುಖ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಮತ್ತು ಒಂದು-ನಿಲುಗಡೆ ಅಂಗಡಿಯಾಗುವುದು ಖಚಿತ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *