ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಯುಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ಹೊಂದಿರುವ ಕ್ಲಿಂಟ್ ಫೆಸ್ಟರ್ –

ಕ್ಲಿಂಟ್ ಫೆಸ್ಟರ್ ಯಾಹೂ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಥ್ರೈವ್ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಉನ್ನತ ಶ್ರೇಣಿಯ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಉನ್ನತ ವಿದೇಶೀ ವಿನಿಮಯ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ವಿದೇಶೀ ವಿನಿಮಯವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಕ್ಲಿಂಟ್ ಅವರ ಕುಟುಂಬವು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ನಾವು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೇವೆ.

ಪ್ರಸ್ತುತ, ಕ್ಲಿಂಟ್ ಫೆಸ್ಟರ್ ತನ್ನ ವಿದೇಶೀ ವಿನಿಮಯ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳು ವಿದೇಶೀ ವಿನಿಮಯ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಲಂಗರು ಹಾಕಿಲ್ಲ. ಅವರು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ಮತ್ತು ಪೈಪ್‌ಲೈನ್‌ಗೆ ಸಾಹಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ಲಿಂಟ್ ಅವರ ಉತ್ಸಾಹವು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ನೀಡಿತು. “ನಾನು 2017 ರಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ವ್ಲಾಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆ ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಈಗಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಸುತ್ತಲೂ ಅದ್ಭುತ ತಂಡ ಸಿಕ್ಕಿದೆ, ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ವಿಡಿಯೋಗ್ರಾಫರ್, ಮತ್ತು ನಾವು ಹೊರಹಾಕುತ್ತಿರುವ ವಿಷಯವು ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಪೂರ್ವ ಯೋಜಿತವಾಗಿಲ್ಲ; ನಾವು ಅದನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ ಸ್ವಾಭಾವಿಕವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ” ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಫೆಸ್ಟ್ಎಕ್ಸ್ ಕುಟುಂಬ

ಚಾನಲ್‌ನ ಹೆಸರು ಫೆಸ್ಟ್‌ಎಕ್ಸ್ ಕುಟುಂಬ. ಇತರರಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಮತ್ತು ಮನರಂಜನೆಗಾಗಿ ಅದು ಚಲಿಸುವಾಗ ಅವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಚಾನಲ್ ಸಾಮಾನ್ಯ ಚಾನಲ್ ಆಗಿದ್ದು ಅದು ಒಂದೇ ವಿಷಯವನ್ನು ವೈಯಕ್ತೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂದರೆ, ಕ್ಲಿಂಟ್ ಕಾರು ವಿಮರ್ಶೆ, ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಆಶ್ಚರ್ಯ, ದೈನಂದಿನ ವ್ಲಾಗ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ಇತರ ವಿಷಯ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. “ನಾವು ಏನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಬಿಡುವುದು

ಫೆಸ್ಟ್ಎಕ್ಸ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಎಂಬ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ತಾನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗಲಿರುವ ಪರಂಪರೆಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಕ್ಲಿಂಟ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ಇದು ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ,” ಅವರು ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದಂತೆ, “ಒಂದು ದಿನ ಅವರು 2000 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಜೀವನ ಹೇಗಿತ್ತು ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನೋಡುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *