ಮಿಲಾಡ್ ಹತಮ್ ಅಬಾಡಿ ಒಬ್ಬ ಉದ್ಯಮಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯದ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಒತ್ತಿಹೇಳುತ್ತಾನೆ –

ಮಿಲಾಡ್ ಅಬಾಡಿ ಭಾರತದ ಮುಂಬೈನ 22 ವರ್ಷದ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಸ್ಟಾರ್. ಅವರು ಫುಟ್‌ಬಾಲ್‌ನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಟೆಹ್ರಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಯುವ ಮತ್ತು ಬಾಲಾಪರಾಧಿ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಆರ್ಥಿಕ ದುಃಖದಿಂದಾಗಿ ಅವರು ಫುಟ್‌ಬಾಲ್‌ ಮುಂದುವರಿಸುವುದನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಯಿತು. ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರು, ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಧ್ಯಯನ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡೆಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು, ಅದು ಅವರು ಹೇಳಿದಂತೆ ಅವರನ್ನು ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿತು. ಕರೆನ್ಸಿ ವಿನಿಮಯ ಮತ್ತು ಷೇರು ವಿನಿಮಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಧನೆ ಹೊಂದಿದ್ದರು ಮತ್ತು 18 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅವರು ಫರ್ಡೋವ್ಸಿ ಮಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ವಿನಿಮಯ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ತೆರೆದರು ಮತ್ತು ಅಲ್ಪಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧಿಸಿದರು. ಅದರ ನಂತರ ಅವರು ಕಿಶ್ ದ್ವೀಪಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ವಿಜ್ಞಾನದಲ್ಲಿ ಪದವಿ ಪಡೆದರು. ಹತಮ್ ಅಬಾದಿಯ ಮೊದಲ ವೀಡಿಯೊ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ಕಿಶ್‌ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹುಡುಗಿ ಸೇರಿದೆ, ಮತ್ತು ನಂತರ ಎಂಆರ್ ಕೋಚ್ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಮಿಲಾಡ್ ಹತಮ್ ಅಬಾಡಿಯಿಂದ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು.

ಐಜಿಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಅಭಿನಯದಿಂದ, ಅವರು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಮತ್ತು ಮನರಂಜನೆಯಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಶೋಗಳನ್ನು ಆಡುವ ಮೂಲಕ ಜನಪ್ರಿಯ ಹಾಸ್ಯನಟರಾದರು ಮತ್ತು ತಮಾಷೆಯ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಅವರು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಖ್ಯಾತಿಯೊಂದಿಗೆ, ಹತಮ್ ಅಬಾಡಿ, ತಮ್ಮ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಅಪ್ಗಳು ಮತ್ತು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ, ಯುವ ಮಿಲಿಯನೇರ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖರಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಉತ್ತಮ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಪ್ರಗತಿಯು ಈಗ ಅವರ ಬಾಲ್ಯದಿಂದಲೂ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಅವರು Instagram ನಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ನೀವು Instagram ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ಲೋರ್ ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಿದರೆ, ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವರ ಅದ್ಭುತ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ಮಿಲಾಡ್ ಹತಮ್ ಅಬಾಡಿ ಅವರ ಕಿರು ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ನೀವು ಅವರ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು. ಮಿಲಾಡ್‌ನ ಪಾತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಸವಾಲುಗಳು ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಬಹಳ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿವೆ ಮತ್ತು ಅವರ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಅನುಸರಿಸುತ್ತವೆ.

ಕೆಲಸದ ವಿಧ:

ಹತಮ್ ಅಬಾಡಿ ಅವರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಸುಧಾರಣೆಯ ವಿಡಂಬನೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿವೆ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲಾ ಹಾಸ್ಯಮಯ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಪ್ರೇರಿತವಾಗಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತವೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ನಂಬುವಂತೆ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಣೆಯು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಅಂಶವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುವುದರಿಂದ, ಅದನ್ನು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಸುಲಭವಾಗಿ ಗ್ರಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸುಧಾರಿತ ವಿಡಂಬನೆಯು ಲಿಖಿತ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಹಾಸ್ಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದನ್ನು ಆಧರಿಸಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದನ್ನು ಒಂದು ವಿಶೇಷ ಹಾಸ್ಯ ತಂತ್ರ, ಇದು ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುವುದನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. ಇಂಪ್ರೂವೈಸರ್ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆಯ ಹಾಸ್ಯ ವಿಷಯಗಳು, ಹಾಸ್ಯಗಳು, ವಿಡಂಬನೆಗಳು ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯಗಳು ಇರಬೇಕು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು, ಅವರ ಸೃಜನಶೀಲ ಮನಸ್ಸು ಮತ್ತು ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿರುಚಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ, ಅವರು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಮತ್ತು ಕಥೆ ಹೇಳುವಿಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂಪ್ರೂವೈಸೇಶನ್ ಅನ್ನು ಇರಾನಿನ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್-ಅಪ್ ಹಾಸ್ಯನಟ ಮತ್ತು ನಿರೂಪಕನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇದು ಜಾಗತಿಕ ಹಾಸ್ಯನಟರ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯಲ್ಲೂ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *