ಸಹಕಾರವನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಚರ್ಚಿಸಲು Kmnpack ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ವಾಗತ ಅಕಾಡೆಮಿಶಿಯನ್ ಕಿಯಾನ್ ಯಿತೈ –

ಫೆ. ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯ ಸಹಕಾರ ಕುರಿತು ಚರ್ಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲಾಂಗ್ ಕಿಚೆಂಗ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ.
001

ಅಕಾಡೆಮಿಶಿಯನ್ ಕಿಯಾನ್ ಯಿತೈ ಮತ್ತು ಅವರ ಪಕ್ಷವು ಕ್ಯುಮಿನಾದ ಕಚೇರಿ ಕಟ್ಟಡ, ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕೇಂದ್ರದ ಪ್ರಯೋಗಾಲಯ, ಅಸೆಪ್ಟಿಕ್ ಉತ್ಪಾದನಾ ಕಾರ್ಯಾಗಾರ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಉತ್ಪಾದನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಮತ್ತು ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದರು ಕ್ರಿಮಿನಾಶಕ ಚೀಲಗಳು ಮತ್ತು ರಾಸಾಯನಿಕ ಸೂಚಕಗಳು, ಮತ್ತು ಭೇಟಿಯ ನಂತರ ಪಿವಿಸಿ ಫಿಲ್ಮ್ ಕಾಂಪೋಸಿಟ್ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳ ಉತ್ಪಾದನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ, ಅಕಾಡೆಮಿಶಿಯನ್ ಕಿಯಾನ್ ಯಿತೈ ಮತ್ತು ಅವರ ಪಕ್ಷವು ಕಂಪನಿಯ ಮುಖಂಡರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಕೊಠಡಿಯಲ್ಲಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ತಂಡದ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಕಟ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಿತು. ನಾವು ಚರ್ಚೆ ನಡೆಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲಾಂಗ್ ಕಿಚೆಂಗ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಯನಿರತ ಭೇಟಿಗೆ ಅಕಾಡೆಮಿಶಿಯನ್ ಕಿಯಾನ್ ಯಿತೈ ಅವರಿಗೆ ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ವಾಗತ ಮತ್ತು ಧನ್ಯವಾದಗಳನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಅಕಾಡೆಮಿಶಿಯನ್ ಕಿಯಾನ್ ಯಿತೈ ಅವರು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆ, ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಸಂಶೋಧನಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ಕಾಂಗ್ಮಿಂಗ್ನಾ ಗುಂಪಿನ ಉನ್ನತ ಪ್ರತಿಭೆಗಳ ತಂಡದ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ವಿವರವಾಗಿ ಆಲಿಸಿದರು ಮತ್ತು ವೃತ್ತಿಪರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಉದ್ಯಮ ತಾಂತ್ರಿಕ ನಾಯಕರ ಉದ್ಯಮದ ವರದಿಗಳಾದ ನ್ಯಾನೊ ರಾಸಾಯನಿಕ ವಸ್ತುಗಳ ಅಳವಡಿಕೆ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಆಲಿಸಿದರು. ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ಯುಮಿನಾ ಗುಂಪಿನೊಂದಿಗೆ ಹೇಗೆ ಸಹಕರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಹೊಸ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಉದ್ಯಾನದ ಹೆಚ್ಚು ತ್ವರಿತ ಮತ್ತು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಉತ್ತೇಜಿಸುವುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಕಿಯಾನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಉದ್ದದ ಕಿಚೆಂಗ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆಳವಾದ ವಿನಿಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ಈ ವಿನಿಮಯ ಸಭೆಯ ಮೂಲಕ, ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲಾಂಗ್ ಕಿಚೆಂಗ್ ಅವರು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ, ಚೀನಾದ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯಗಳ ಸಹಕಾರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ರೂಪಾಂತರ, ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ನವೀಕರಣ, ಪ್ರತಿಭೆಗಳ ಪರಿಚಯ, ಪ್ರಮುಖ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಪ್ರಚಾರ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಲ್ಲಿ ಶ್ರಮಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತದೆ, ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಮತ್ತು ತಾಂತ್ರಿಕ ಸಾಧನೆಗಳನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಉತ್ಪಾದಕತೆ, ಮತ್ತು ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಮತ್ತು ತಾಂತ್ರಿಕ ನಾವೀನ್ಯತೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ತೇಜಸ್ಸನ್ನು ರಚಿಸಿ.

ಕಿಯಾನ್ ಯಿತೈ (ಚೈನೀಸ್: born; ಜನನ 1941 ಚೀನೀ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞ. ಅವರು ಚೀನಾದ ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು 1941 ರಲ್ಲಿ ವುಕ್ಸಿಯ ong ೊಂಗ್ಕಿಯಾವೊದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದರು. ಸು uzh ೌ ನಂ .2 ಮಧ್ಯಮ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಪದವಿ ಪಡೆದ ನಂತರ, 1962 ರಲ್ಲಿ ಶಾಂಡೊಂಗ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗದಿಂದ ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ಪದವಿಯನ್ನು ಪಡೆದರು. ಅವರು ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ ಆಫ್ ಸೈನ್ಸ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಆಫ್ ಚೀನಾ (ಯುಎಸ್ಟಿಸಿ) ಯ ಅಧ್ಯಾಪಕರಿಗೆ ಸೇರಿದರು, ಮತ್ತು ನಂತರ ಅವರನ್ನು ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ಸಾಮಗ್ರಿ ವಿಜ್ಞಾನ ಕಾಲೇಜಿನ ಡೀನ್ ಆಗಿ ನೇಮಿಸಲಾಯಿತು. 1982 ರಿಂದ 1993 ರವರೆಗೆ ಅವರು ಹಲವಾರು ಭೇಟಿ ನೀಡಿದರು ಯು.ಎಸ್. ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯಗಳಾದ ಬ್ರೌನ್ ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ ಮತ್ತು ಪರ್ಡ್ಯೂ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ. 1997 ರಲ್ಲಿ ಅವರು ಚೀನೀ ಅಕಾಡೆಮಿ ಆಫ್ ಸೈನ್ಸಸ್‌ನ ಶಿಕ್ಷಣ ತಜ್ಞರಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

ಕಿಯಾನ್ ಸಂಶೋಧನೆಯು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ನ್ಯಾನೊವಸ್ತುಗಳು ಮತ್ತು ಸೂಪರ್ ಕಂಡಕ್ಟಿಂಗ್ ವಸ್ತುಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. 1996 ರಲ್ಲಿ ಅವರ ಗುಂಪು ನ್ಯಾನೊಕ್ರಿಸ್ಟಲಿನ್ ಗ್ಯಾನ್‌ಗೆ ಬೆಂಜೀನ್-ಥರ್ಮಲ್ ಸಿಂಥೆಟಿಕ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿತು. ವೇಗವರ್ಧಕ ಕಡಿತದ ಪೈರೋಲಿಸಿಸ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮೂಲಕ ವಜ್ರವನ್ನು ತಯಾರಿಸುವುದನ್ನು 1998 ರಲ್ಲಿ ಅವರು ವರದಿ ಮಾಡಿದರು. ಕಿಯಾನ್ ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ಸೂಪರ್ ಕಂಡಕ್ಟಿಂಗ್ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಸ್ಫಟಿಕ ರಾಸಾಯನಿಕ ವಿಧಾನವನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಿದರು. ಕಿಯಾನ್ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಾದ ಲಿ ಯಾಡಾಂಗ್ ಮತ್ತು ಕ್ಸಿ ಯಿ ಕೂಡ ಸಿಎಎಸ್ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *