ಸಿಇಒ-ಐಎಸ್ಹೆಚ್ಹೆಚ್ ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯಮಿಗಳನ್ನು ತಾಲೀಮು ಮಾಡಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುತ್ತದೆ! –

ಸಿಇಒ-ಇಶ್ಹ್ ಬ್ಲೆಶಿನೈರ್ ಉಡುಪುಗಳ ಸಿಇಒ, ಉದ್ಯಮಿ, ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಪ್ರಚಾರಕ, ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ, ವ್ಯವಹಾರ ತರಬೇತುದಾರ ಮತ್ತು ಪ್ರೇರಕ, ಇವರು ಬಹು ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್ ವ್ಯವಹಾರ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವನು ಬಹಳ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಉದ್ಯಮಿಯಾಗಿದ್ದಾಗ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯವರಾಗಿರುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ ಏಕೆಂದರೆ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯಾಗುವುದು ನಿಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸಿನ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣ ಮತ್ತು ನೀವು ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯಾಗುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದಾಗ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಪೂರ್ಣ ನಿಲುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಬ್ಲೆಸ್ಸಿನೈರ್ ಅಪ್ಯಾರಲ್, ಅವರ ಬಟ್ಟೆ ಬ್ರಾಂಡ್ ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಉದ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ಡಿಜೆ ಎನ್‌ವಿ, ಹಾರ್ಲೆಮ್ ಗ್ಲೋಬೋಟ್ರೋಟರ್ ಬುಲ್ ಬುಲ್ಲಾರ್ಡ್, ಮೋನೆ ಡೇವಿಸ್, ‘ಲವ್ & ಹಿಪ್ ಹಾಪ್’ನ ಟ್ರೆಂಟ್ ಕ್ರೂಸ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕರು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಡಿಜೆ ಅಸೂಯೆ “ಬ್ಲೆಸ್ಸಿನೇರ್ ಅಪ್ಯಾರಲ್” ಬ್ರಾಂಡ್ ಧರಿಸಿದ ಬ್ರೇಕ್ಫಾಸ್ಟ್ ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು. ‘ಬ್ಲೆಸ್ಸಿನೇರ್’ ಎಂದರೆ ‘ಆಶೀರ್ವದಿಸಿದ ಬಿಲಿಯನೇರ್’, ಅವರು ಟ್ರೇಡ್ಮಾರ್ಕ್ ಮಾಡಿದ ನುಡಿಗಟ್ಟು.

ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಯುವಕರನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಪ್ರೇರಣೆ ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಈಗ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿಇಒ-ಐಎಸ್‌ಎಚ್‌ಹೆಚ್ ಸಹ ನಿರ್ದೇಶನ ನೀಡಿದರು ಎ-ಟೌನ್ ಮೂವಿ ಇದು WSHH ನಲ್ಲಿ 2 ಮಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದೆ. ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯಮಿಗಳಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಮತ್ತು ಅವರು ಕೂಡ ಎಲ್ಲಾ ಉದ್ಯಮಿಗಳನ್ನು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುತ್ತದೆ ಅವರು ಫಿಟ್‌ ಆಗಿರಬೇಕಾದ ಕಾರಣ, ಅವರು ಫಿಟ್‌ ಆಗಿದ್ದರೆ ಫಿಟ್‌ನೆಸ್‌ ಕೂಡ ಅತ್ಯಗತ್ಯ. ನಂತರ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಬಹುದು. ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿರಲು ಆರೋಗ್ಯವು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ ನೀವು ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ.

ಅವನು ತನ್ನನ್ನು ತಾನೇ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವನು ಜನರಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಅವರಿಗೆ ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆಯನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸೂಪರ್ ಫಿಟ್, ಆರೋಗ್ಯಕರ, ಇತ್ಯಾದಿ. ಅವರು ಜಿಮ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲ ಸಿಇಒಗಳಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ. ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಅವನನ್ನು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಮಟ್ಟವನ್ನು ತಲುಪಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

ನಿಮ್ಮ ಫಿಟ್‌ನೆಸ್‌ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಮಾಣದ ನೀರಿನ ಸೇವನೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ದೇಹದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಕುಡಿಯಲು ಅವರು ನಮಗೆ ವಾದಿಸುತ್ತಾರೆ. ನೀರು ಕುಡಿಯುವುದು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಅಭ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಹಗಲಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ನೀರು ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ನೀರು ಕುಡಿಯುವುದು ಉತ್ತಮ ಅಭ್ಯಾಸ. ನಾವು ಆಗಾಗ್ಗೆ ನೀರಿನ ಸೇವನೆಗೆ ಅರ್ಹವಾದ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ಸಿಇಒ-ಐಎಸ್‌ಎಚ್‌ಹೆಚ್ ಅವರು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಹೋದಾಗ ತನ್ನೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಗ್ಯಾಲನ್ ನೀರನ್ನು ಜಿಮ್‌ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಾರೆ.

ಸಿಇಒ-ಇಎಸ್ಹೆಚ್ಹೆಚ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ: “ಪ್ರತಿ ಪ್ರತಿಕೂಲತೆಯ ನಂತರ, ಯಾವಾಗಲೂ ಒಂದು ಅವಕಾಶವಿದೆ”, ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಮುಖವಾಡವನ್ನು ಧರಿಸಬೇಕೆಂದು ಜನರನ್ನು ವಾದಿಸುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಕೋವಿಡ್‌ನಿಂದಾಗಿ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳಬಾರದು ಮತ್ತು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ:“ ನನ್ನ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ ನಾವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಕೋವಿಡ್ ಅವರನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದಾಗ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊಸ ವ್ಯಾಪಾರ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಉದ್ಯಮಿಗಳು ಇರುತ್ತಾರೆ”.

ನಾವು ದಿನನಿತ್ಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ನಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ನಿರ್ಧಾರಗಳು ನಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಸದೃ fit ರಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಅದರ ಆರಾಮ ವಲಯದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ನಾವು ಸರಿಯಾದ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಆ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ನಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತವೆ.

ಸಿಇಒ-ಐಎಸ್ಹೆಚ್ಹೆಚ್ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ 18.3 ಕೆ ಫಾಲೋವರ್ಸ್ ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಅವರನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸಬಹುದು https://www.instagram.com/ceo_ishhh/?hl=en. ಅವರು ಇಂಟರ್ನಿಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಆಸಕ್ತಿ ಇದ್ದರೆ ನೀವು ಮೇಲ್ ಮಾಡಬಹುದು [email protected].

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *